การป้องกันรถยนต์ TVS ส่วนประกอบการป้องกันวงจร ไดโอเดส SM8S22CAG
500 ชิ้น
MOQ
negotiable
ราคา
คุณสมบัติ คลังภาพ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
คุณสมบัติ
ข้อมูลจำเพาะ
ประเภทของแพคเกจ: DO-218AB
วีอาร์: 22V
อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃: 5μA
อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃: 150μA
Vbr@It (ขั้นต่ำ): 24.4V
Vbr@It (สูงสุด): 26.9V
มัน: 5mA
วีซี@ไอพีพี: 35.5V
Ipp: 186A
เน้น:
ส่วนประกอบป้องกันวงจร TVS
ส่วนประกอบป้องกันวงจรรถยนต์
ไดโอเดสป้องกันวงจร TVS
ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น กวางตุ้ง ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: SOCAY
ได้รับการรับรอง: UL,REACH,RoHS,ISO
หมายเลขรุ่น: SM8S22CAG
การชำระเงิน
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทําการ
รายละเอียดสินค้า
SOCAY TVS ไดโอเดส SM8S22CAG ความสามารถในการกั้นที่ดี
ใบข้อมูล:SM8SXXG ซีรีส_v23091.pdf
คําอธิบาย:
เลขส่วน
สูงสุดการทํางาน
ย้อนหลัง
โวลเตชั่น VRWM
(V)
การแยก
โวลเตชั่น
VBR (V)
ปัจจุบันการทดสอบ
ฉันT
(mA)
ความหลุดกลับสูงสุด ฉันR @VRWM
(μA)
ขนาดสูงสุด
ฉันR@VRWMTJ= 175°C
(μA)
ย้อนหลังสูงสุดการเพิ่มขึ้นปัจจุบัน
ฉันPP(A)
ความแรงกดสูงสุด
VC @ฉันPP
(V)
ยูนิ บี   Mใน. Max.
SM8S22AG SM8S22CAG 22.0 24.4 26.9 5.0 10 150 186 35.5
หมายเหตุ:
1.รูปแบบคลื่นกระแสกระแสกระแสถูกกําหนดใน 10/1000μS รูปแบบคลื่น
2.สําหรับทุกชนิดสูงสุด VF= 1.8 V ที่ IF= 100 A วัดใน 8.3 ms คลื่นไซน์ครึ่งเดียวหรือคลื่นสี่เหลี่ยมที่เทียบเท่า
นาทีสูงสุด
ลักษณะ:
ชิปกระจกที่ปรับปรุง
TJความสามารถ = 175 °C เหมาะสําหรับความน่าเชื่อถือสูงและความต้องการรถยนต์
ความสามารถในการใช้พลังงานแรงกระแทกสูงสุด 6600W ด้วยรูปคลื่น 10/1000μs อัตราการซ้ํา (รอบทํางาน): 0.01 %