| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ฟ13 มิลลิเมตร |
| NTC R25 | 8โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 194mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ฟ13 มิลลิเมตร |
| NTC R25 | 3โอห์ม |
| ไอแมกซ์ | 6A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 92mΩ |
| รายการ | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | Ф25มม |
| เวอร์จิเนีย | 250V |
| วี.ดี.ซี | 320V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 390(351~429)โวลต์ |
| ชื่อส่วนประกอบ | วาริสเตอร์ชิปหลายชั้น |
|---|---|
| แพคเกจส่วนประกอบ | SMD1812 |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ DC สูงสุด | 385V |
| Vv (ขั้นต่ำ) | 423V |
| Vv (สูงสุด) | 517V |
| Vbr | 6.0V |
|---|---|
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-26 |
| Junction Capacitance | 1.0 PF |
| Application | SIM Ports, USB 2.0 Power And Data Line Protection |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | 5*5*4.2 มม. |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 350V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 700V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 800V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | 5*5*4.2 มม. |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 800V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 1200V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 1400V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ5.5*6mm |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 230V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 600V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 700V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 230V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 600V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 700V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 230V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 600V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 700V |