| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 350V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 800V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 900V |
| ชื่ออื่น ๆ | ก๊าซจับ |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 800V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 1200V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 1400V |
| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| ขนาด | Ф14มม |
| เวอร์จิเนีย | 50V |
| วี.ดี.ซี | 65V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 82(74~90)วี |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| R25 | 10โอห์ม |
| ไอแมกซ์ | 3A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 275mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф20มม |
| NTC R25 | 20โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 194mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| NTC R25 | 16โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 16ก |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 470mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| NTC R25 | 20โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 2A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 613mΩ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ~ +90°C |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | 25 น |
| ระดับความกระชับกําลัง | 400V |
| ความต้านทานฉนวนขั้นต่ำ | 1 กิกะโอห์ม |
| คะแนนปัจจุบัน | 10kA |
| Vrwm-Reverse Breakdown Voltage | 12.0V |
|---|---|
| Marking Code | 712 |
| Lead Soldering Temperature | 260℃(10sec) |
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-23-3L Package |