| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| NTC R25 | 20โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 2A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 613mΩ |
| ความต้านทานที่ 25 ℃ ± 20% | 8โอห์ม |
|---|---|
| Max. สูงสุด Permissible Working Current ปัจจุบันการทำงานที่อนุญาต | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ (mΩ) | 194mΩ |
| ปัจจัยการกระจาย | 15mW/℃ |
| ค่าคงที่เวลาความร้อน | 68วินาที |
| ความต้านทานที่ 25 ℃ ± 20% | 10โอห์ม |
|---|---|
| Max. สูงสุด Permissible Working Current ปัจจุบันการทำงานที่อนุญาต | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ (mΩ) | 206mΩ |
| ปัจจัยการกระจาย | 15mW/℃ |
| ค่าคงที่เวลาความร้อน | 65วินาที |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ฟ13 มิลลิเมตร |
| NTC R25 | 4โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 5A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 124mΩ |
| ความต้านทานที่ 25 ℃ ± 20% | 8โอห์ม |
|---|---|
| Max. สูงสุด Permissible Working Current ปัจจุบันการทำงานที่อนุญาต | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ (mΩ) | 5โอห์ม |
| ปัจจัยการกระจาย | 15mW/℃ |
| ค่าคงที่เวลาความร้อน | 125mΩ |
| ความต้านทานที่ 25 ℃ ± 20% | 10โอห์ม |
|---|---|
| Max. สูงสุด Permissible Working Current ปัจจุบันการทำงานที่อนุญาต | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ (mΩ) | 206mΩ |
| ปัจจัยการกระจาย | 15mW/℃ |
| ค่าคงที่เวลาความร้อน | 65mΩ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ~ +90°C |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | 25 น |
| ระดับความกระชับกําลัง | 400V |
| ความต้านทานฉนวนขั้นต่ำ | 1 กิกะโอห์ม |
| คะแนนปัจจุบัน | 10kA |
| ชื่ออื่น ๆ | ท่อจับกุม |
|---|---|
| ความยาว | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 470V±20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 900V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 1000V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°C~+90°C |
|---|---|
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 360V±20% |
| Min. นาที. Insulation Resistance ความต้านทานของฉนวน | 1GΩ (@100V) |
| ประเภทการติดตั้ง | ที.ที |
| ข้อดี | 1. Before breakdown (conduction), it is equivalent to an open circuit, with a large resistance an |
| ชื่อ ทีเอสเอส | ไทริสเตอร์ป้องกันไฟกระชาก (TSS) |
|---|---|
| รายการ | ไดโอด TSS |
| ส่วนประกอบ | เครื่องป้องกันไฟกระชากไทริสเตอร์ |
| คําอธิบาย | ไทริสเตอร์ป้องกันไฟกระชาก (TSS) |
| กระแสไฟรั่วสูงสุด | น้อยกว่า 5μA |