| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| ขนาด | Ф14มม |
| เวอร์จิเนีย | 50V |
| วี.ดี.ซี | 65V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 82(74~90)วี |
| รายการ | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | Ф25มม |
| เวอร์จิเนีย | 250V |
| วี.ดี.ซี | 320V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 390(351~429)โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| R25 | 10โอห์ม |
| ไอแมกซ์ | 3A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 275mΩ |
| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф14มม |
| เวอร์จิเนีย | 275V |
| วี.ดี.ซี | 350v |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 330(297~363)โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф20มม |
| เวอร์จิเนีย | 300V |
| วี.ดี.ซี | 385V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 470(423~517)โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф7มม |
| เวอร์จิเนีย | 320V |
| วี.ดี.ซี | 415V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 510(459~561)วี |
| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| ความยาว | Ф7มม |
| เวอร์จิเนีย | 140V |
| วี.ดี.ซี | 180V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 220(198~242)โวลต์ |
| ชื่ออื่น ๆ | วาริสเตอร์ SMD |
|---|---|
| ขนาด | Ф7มม |
| เวอร์จิเนีย | 300V |
| วี.ดี.ซี | 385V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 470(423~517)โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องป้องกันกระแทกกระแทก (SPG) |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | แกนนำ |
| เทียบกับ | 140(119~221)โวลต์ |
| อินฟราเรด/ดีซี | 100M/50V |
| ค | 1.0pF |
| ชื่อสินค้า | เครื่องป้องกันกระแทกกระแทก (SPG) |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | แกนนำ |
| เทียบกับ | 140(98~182)โวลต์ |
| อินฟราเรด/ดีซี | 100M/50V |
| ค | 1.0pF |