| ชื่อสินค้า | เครื่องป้องกันกระแทกกระแทก (SPG) |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | แกนนำ |
| เทียบกับ | 140(98~182)โวลต์ |
| อินฟราเรด/ดีซี | 100M/50V |
| ค | 1.0pF |
| ชื่อสินค้า | เครื่องป้องกันกระแทกกระแทก (SPG) |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | แกนนำ |
| เทียบกับ | 140(98~182)โวลต์ |
| อินฟราเรด/ดีซี | 100M/50V |
| ค | 1.0pF |
| รายการ | ตัวป้องกัน Spark Gap |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | SMD |
| เทียบกับ | 140(119~221)โวลต์ |
| อินฟราเรด/ดีซี | 100M/50V |
| ค | 1.0pF |
| ชื่อส่วนประกอบ | pptc ฟิวส์ที่ตั้งค่าใหม่ได้ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ตะกั่วเรเดียล |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | 0.75A |
| ฉันเดินทาง | 1.50A |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 135V |
| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ชิปหลายชั้น |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | SMD0402 |
| วีดีซี (สูงสุด) | 5.5V |
| Vv (ขั้นต่ำ) | 7.6V |
| Vv (สูงสุด) | 12V |
| ชื่อส่วนประกอบ | วาริสเตอร์ชิปหลายชั้น |
|---|---|
| แพคเกจส่วนประกอบ | SMD1812 |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ DC สูงสุด | 385V |
| Vv (ขั้นต่ำ) | 423V |
| Vv (สูงสุด) | 517V |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф5มม |
| R25 | 20โอห์ม |
| ไอแมกซ์ | 0.3A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 1878mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф20มม |
| NTC R25 | 20โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 194mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф9มม |
| NTC R25 | 2.5โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 128mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| NTC R25 | 16โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 16ก |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 470mΩ |