| ขนาดของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
|---|---|
| ส่วนประกอบ | เครื่องป้องกันไฟกระชากไทริสเตอร์ |
| รายการ | ไดโอด TSS |
| กระแสไฟรั่วสูงสุด | น้อยกว่า 5μA |
| ชื่อ ทีเอสเอส | ไทริสเตอร์ป้องกันไฟกระชาก (TSS) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5.0v |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ดีเอฟเอ็น1006 |
| สี | สีดำ |
| แรงดันหนีบ | 20V |
| สอดคล้องกับ RoHS | ใช่ |
| Vbr | 6.0V |
|---|---|
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-26 |
| Junction Capacitance | 1.0 PF |
| Application | SIM Ports, USB 2.0 Power And Data Line Protection |
| Vc | 13.0V |
|---|---|
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | DFN2510-10L Package |
| Application | High Speed Serial Interfaces, USB 3.0, USB 2.0 |
| Lead Soldering Temperature | 260℃(10sec) |
| Vrwm-Reverse Breakdown Voltage | 12.0V |
|---|---|
| Marking Code | 712 |
| Lead Soldering Temperature | 260℃(10sec) |
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-23-3L Package |
| ช่วงอุณหภูมิของจุดเชื่อมต่อในการทำงาน | -65 ถึง +125℃ |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าแก้ไขเฉลี่ยที่ TA=75℃ | 2A |
| แรงดัน RMS สูงสุด | 42V |
| แรงดันย้อนกลับพีคซ้ำสูงสุด | 60V |
| แรงดันไฟ DC สูงสุด | 60V |