| ชื่ออื่น ๆ | Gdt ผู้จับกุม |
|---|---|
| ความยาว | φ8*10มม |
| วัสดุ | โรคสะเก็ดเงิน |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 600V ± 20% |
| เท้า | อิเล็กโทรด 3 พิน |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | 5*5*4.2 มม. |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 350V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 700V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 800V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | 5*5*4.2 มม. |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 800V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 1200V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 1400V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ5.5*6mm |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 230V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 600V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 700V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 230V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 600V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 700V |
| ชื่ออื่น ๆ | ท่อจับกุม |
|---|---|
| ความยาว | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 600V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 1100V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 1200V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 230V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 600V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 700V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 350V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 800V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 900V |
| ชื่ออื่น ๆ | ก๊าซจับ |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 800V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 1200V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 1400V |
| ชื่อ SMBJ24CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ24CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ24CA VRWM | 24v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 26.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 29.5V |