| Vrwm | 5.0v |
|---|---|
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| มัน | 10mA |
| วีซี@ไอพีพี | 9.2V |
| 5KP10A Vrwm | 10.0v |
|---|---|
| 5KP10A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 11.10V |
| 5KP10A Vbr@It (สูงสุด) | 12.30V |
| 5KP10A มัน | 1mA |
| 5KP10A Vc@Ipp | 17.0V |
| คําอธิบาย | ชิ้นส่วนยานยนต์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 33V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อ SMDJ48A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ48A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ48A VRWM | 48V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 53.3V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 58.9V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 26V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| คําอธิบาย | ไดโอด TVS |
|---|---|
| รูปทรง | R6/P600 |
| วัสดุ | ซิลิคอน |
| Vrwm | 30V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.3V |
| ชื่อ SMBJ440CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ440CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ440CA VRM | 440V |
| SMBJ440CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 492V |
| SMBJ440CA Vbr@It (Max.) | 543V |
| ชื่อ SMAJ58CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ58CA VRM | 58.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 71.20V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 24.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 26.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 29.50V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 30V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.3V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 36.8V |