| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ90CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ90CA VRM | 90V |
| SMCJ90CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 100 วอลต์ |
| Vbr@It (สูงสุด) | 111V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 5.0v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| ชื่อ SMBJ5.0A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ5.0A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ5.0A VRWM | 5V |
| SMBJ5.0A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.4V |
| SMBJ5.0A Vbr@It (สูงสุด) | 7.0v |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 58V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 71.2V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 5.0v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| Vrwm | 22.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 24.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 26.9V |
| รายการ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| รอยเท้า | R6/P600 |
| Vrwm | 30.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.51V |
| มัน | 50mA |
| SMCJ220CA ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ220CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ220CA VRWM | 220V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 246V |
| SMCJ220CA Vbr@It (Max.) | 272V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| Vrwm | 78.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 86.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 95.8V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| Vrwm | 51.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 56.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 62.7V |