| ชื่อส่วนประกอบ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ58CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ58CA วีอาร์ดับบลิวเอ็ม | 58V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64.4V |
| SMBJ58CA Vbr@It (สูงสุด) | 71.2V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 64V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 71.1V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 78.6V |
| ชื่อ SMCJ100A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| SMCJ100A VRM | 100 วอลต์ |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 111V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 123V |
| ชื่อ SMAJ24CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ24CA VRM | 24.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 26.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 29.50V |
| ชื่อ SMAJ12CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ12CA VRM | 12.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 13.3V |
| SMAJ12CA Vbr@It (สูงสุด) | 14.7V |
| ชื่อ SMBJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ36A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ36A VRwm | 36V |
| SMBJ36A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40V |
| SMBJ36A Vbr@It (Max.) | 44.2V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| ความดันการหยุดกลับ | 100.0V |
| ความดันการแยก | 111.0V |
| ความดันการแยก @It Max | 123.0V |
| ชื่อ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ความดันการหยุดกลับ | 78.0V |
| แรงดันพังทลาย @It Min | 86.7V |
| แรงดันพังทลาย @สูงสุด | 95.8V |
| ทดสอบปัจจุบัน | 1mA |
| ชื่อ SMBJ28CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ28CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ28CA VRM | 28V |
| SMBJ28CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 14.4V |
| SMBJ28CA Vbr@It (สูงสุด) | 31.10V |
| ชื่อ SMCJ160CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ160CA VRM | 160v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 178V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 197V |