| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ40A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ40A VRM | 40V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 44.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 49.1V |
| ชื่อ SMDJ40CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ40CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ40CA VRWM | 40V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 44.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 49.1V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 6.5V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.22V |
| ชื่อ SMBJ16A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ16A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ16A VRWM | 16V |
| SMBJ16A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 17.8V |
| SMBJ16A Vbr@It (Max.) | 19.7V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ440A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ440A VRWM | 440.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 492.0V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 543.0V |
| ชื่อ SMDJ5.0CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ5.0CA VRWM | 5.0v |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| ชื่อ SMCJ33CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ33CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ33CA VRM | 33V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 36.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 40.60V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ400CA VRM | 400.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 447.0V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 494.0V |
| ชื่อ SMBJ30A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ30A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ30A VRWM | 30V |
| SMBJ30A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.3V |
| SMBJ30A Vbr@It (Max.) | 36.8V |
| ชื่อ SMDJ15CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ15CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ15CA VRM | 15V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 16.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 18.5V |