| แพ็คเกจ SM8S36AG | DO-218AB |
|---|---|
| SM8S36AG วีอาร์ | 36V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| SM8S36AG อินฟราเรด@Vr @175℃ | 150μA |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40.0โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | อาร์เรย์ ESD |
|---|---|
| แพคเกจสินค้า | SOD-323 |
| VRM (สูงสุด) | 3.3V |
| Vbr (ขั้นต่ำ) | 4.0V |
| อินฟราเรด (สูงสุด) | 0.1μA |
| ชื่ออื่น ๆ | ส่วนประกอบของระบบยานยนต์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| รูปแบบการติดตั้ง | จำนวนเงินพื้นผิว |
| วีอาร์ | 28V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| ชื่อ SMAJ70CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ70CA | DO-214AC |
| SMAJ70CA VRM | 70.0V |
| SMAJ70CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 77.80V |
| SMAJ70CA Vbr@It (สูงสุด) | 86.00V |
| ชื่อ SMAJ28CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ28CA | DO-214AC |
| SMAJ28CA VRM | 28.0V |
| SMAJ28CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 31.10V |
| SMAJ28CA Vbr@It (สูงสุด) | 34.40V |
| ชื่อ SMAJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ36A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ36A VRWM | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (สูงสุด) | 44.20V |
| ชื่อ SMDJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ36A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ36A VRWM | 36V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 44.2V |
| ชื่อ SMAJ64A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 64.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 71.10V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 78.60V |
| ชื่อ SMAJ33CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ33CA VRM | 33.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 36.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 40.60V |
| ชื่อ SMAJ22A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ22A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ22A VRWM | 22.0V |
| SMAJ22A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 24.4V |
| SMAJ22A Vbr@It (สูงสุด) | 26.9V |