| คําสําคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 440V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 492V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 543V |
| คําสําคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ขั้วตะกั่วตามแนวแกน |
| ชื่ออื่น ๆ | ส่วนประกอบเซมิคอนดักเตอร์ |
| เวอร์จิเนีย | 45V |
| วี.ดี.ซี | 66V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| ลักษณะ | อุปกรณ์ป้องกัน |
| Vrwm | 84V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 93.8V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 24v |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| คําสําคัญ | ไดโอด |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 33.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 36.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 40.60V |
| คําสําคัญ | การป้องกันไดโอด |
|---|---|
| ขนาด | R6/P600 |
| ประเภทการติดตั้ง | ที.ที |
| Vrwm | 78V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 87.1V |
| 5KP22CA วีอาร์ดับบลิวเอ็ม | 22.0V |
|---|---|
| 5KP22CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 24.40V |
| 5KP22CA Vbr@It (สูงสุด) | 26.90V |
| 5KP22CA อิท | 1mA |
| 5KP22CA Vc@Ipp | 35.5V |
| ประเภทของแพคเกจ | SOD-123 |
|---|---|
| SMF51A เครื่อง VRWM ระบบสแตนด์ออฟวอลเตจกลับ | 51.0 |
| SMF51A แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MIN | 56.70 |
| SMF51A แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MAX | 62.70 |
| SMF51A ทดสอบกระแสไอที (mA) | 1 |
| รายการ | ไดโอดสำหรับรถยนต์ |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 28V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 6.5V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 7.22V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.98V |