| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 5.0v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| ชื่อ SMCJ90CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ90CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ90CA VRM | 90V |
| SMCJ90CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 100 วอลต์ |
| SMCJ90CA Vbr@It (สูงสุด) | 111V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ตะกั่วเรเดียล |
| เวอร์จิเนีย | 40V |
| วี.ดี.ซี | 58V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| Vrwm | 84V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 93.8V |
| มัน | 50mA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 18V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 20.00V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 22.10V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 15V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 16.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 18.50V |
| คําสําคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| Vrwm | 14V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 15.60V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 17.20V |
| มัน | 10mA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 30V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 18V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 5.0v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |