| ชื่อ SMAJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ36A | DO-214AC |
| SMAJ36A VRWM | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (สูงสุด) | 44.20V |
| ชื่อ SMAJ30A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ30A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ30A VRWM | 30.0V |
| SMAJ30A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.30V |
| SMAJ30A Vbr@It (สูงสุด) | 36.80V |
| ชื่อ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 160v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 178V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 197V |
| ชื่อ SMAJ11A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ11A | DO-214AC |
| SMAJ11A VRWM | 11.0V |
| SMAJ11A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 12.20V |
| SMAJ11A Vbr@It (สูงสุด) | 13.50V |
| รายการ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| รอยเท้า | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 200V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 224V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 247V |
| ชื่อ SMAJ43A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ43A | DO-214AC |
| SMAJ43A VRWM | 43V |
| SMAJ43A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 47.80V |
| SMAJ43A Vbr@It (สูงสุด) | 52.80V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 70V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 77.8V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 86V |
| คำสำคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ13CA | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 13V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 14.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 15.9V |
| ชื่อ SMCJ5.0CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ5.0CA VRM | 5.0v |
| SMCJ5.0CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| SMCJ5.0CA Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| ชื่อ SMBJ15CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ15CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ15CA VRM | 15V |
| SMBJ15CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 16.7V |
| SMBJ15CA Vbr@It (Max.) | 18.5V |