| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 20V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 6.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.67V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.37V |
| ชื่อ SMBJ6.5CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ6.5CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ6.5CA VRM | 6.5V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| SMBJ6.5CA Vbr@It (สูงสุด) | 7.22V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 58.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 71.20V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ตะกั่วเรเดียล |
| เวอร์จิเนีย | 30V |
| วี.ดี.ซี | 42V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 47v |
| ชื่อ | เครื่องกดดันระยะสั้น ไดโอเดส |
|---|---|
| ซีรี่ย์ | SMJC |
| หมายเลขรุ่น | SMCJ78CA |
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 78V |
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC |
|---|---|
| แรงดันไฟขาออกขณะถอยกลับ Vrwm | 22V |
| แรงดันพังทลาย Vbr@It (ต่ำสุด) | 24.4V |
| แรงดันพังทลาย Vbr@It (สูงสุด) | 26.9V |
| ทดสอบปัจจุบัน | 1mA |
| ประเภทของแพคเกจ | SOD-123 |
|---|---|
| VRWM ระบบสแตนด์ออฟวอลเตจกลับ | 11.0 |
| แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MIN | 12.20 |
| ความดันการแยก VBR ((V) @IT MAX | 13.50 |
| TestCurrentIT (mA) | 1 |
| ความดันการปิดแบบกลับ | 18V |
|---|---|
| การแยก ความตึงเครียด @It นาที | 20.11 |
| BreakdownVoltage@It max ความแรงสูงสุด | 22.01 |
| ทดสอบปัจจุบัน | 50mA |
| แรงดันไฟฟ้าหนีบสูงสุด @Ipp | 30.9V |
| 15KPA28A แรงดันไฟฟ้าขากลับแบบสแตนด์อโลน | 28V |
|---|---|
| 15KPA28A แรงดันพังทลาย@ขั้นต่ำ | 31.28V |
| 15KPA28A แรงดันพังทลาย @ สูงสุด | 34.24V |
| 15KPA28A กระแสทดสอบ | 5mA |
| 15KPA28A ความแรงกดสูงสุด @IPP | 47.5V |