| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ฟ13 มิลลิเมตร |
| NTC R25 | 2.5โอห์ม |
| ไอแมกซ์ | 6A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 88mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| NTC R25 | 2.5โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 5A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 95mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф5มม |
| NTC R25 | 10โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 0.7ก |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 771mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф9มม |
| NTC R25 | 10โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 2A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 458mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф20มม |
| NTC R25 | 10โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 16ก |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 194mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ฟ13 มิลลิเมตร |
| NTC R25 | 8โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 194mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ฟ13 มิลลิเมตร |
| NTC R25 | 3โอห์ม |
| ไอแมกซ์ | 6A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 92mΩ |
| วัสดุตะกั่ว | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| การรับรอง | UL, CUL, VDE, RoHS |
| ความจุสูงสุด | <1.0pF |
| ระดับความกระชับกําลัง | 400V |
| น้ําหนัก | 0.8g |
| สอดคล้องกับ RoHS | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | SOD-523 |
| ความจุของแยก | 15 พีเอฟ |
| ปริมาณต่อม้วน | 5,000 ชิ้น |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5.0v |
| แรงดันหนีบ | 10V |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ดีเอฟเอ็น1006 |
| ความจุของแยก | 15 พีเอฟ |
| สอดคล้องกับ RoHS | ใช่ |
| ปริมาณต่อม้วน | 10,000 ชิ้น |