| สอดคล้องกับ RoHS | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | SOD-523 |
| ความจุของแยก | 15 พีเอฟ |
| ปริมาณต่อม้วน | 5,000 ชิ้น |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5.0v |
| ช่วงอุณหภูมิของจุดเชื่อมต่อในการทำงาน | -65 ถึง +125℃ |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าแก้ไขเฉลี่ยที่ TA=75℃ | 2A |
| แรงดัน RMS สูงสุด | 42V |
| แรงดันย้อนกลับพีคซ้ำสูงสุด | 60V |
| แรงดันไฟ DC สูงสุด | 60V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 6.5V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 7.22V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.98V |
| ชื่อ SMAJ64A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 64.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 71.10V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 78.60V |
| ชื่อ SMAJ12CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ12CA VRM | 12.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 13.3V |
| SMAJ12CA Vbr@It (สูงสุด) | 14.7V |
| ชื่อ SMCJ160CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ160CA VRM | 160v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 178V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 197V |
| ชื่อ SMBJ440CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ440CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ440CA VRM | 440V |
| SMBJ440CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 492V |
| SMBJ440CA Vbr@It (Max.) | 543V |
| ชื่อ SMAJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ36A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ36A VRWM | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (สูงสุด) | 44.20V |
| ชื่อ SMAJ22A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ22A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ22A VRWM | 22.0V |
| SMAJ22A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 24.4V |
| SMAJ22A Vbr@It (สูงสุด) | 26.9V |
| ชื่อ SMDJ40CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ40CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ40CA VRWM | 40V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 44.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 49.1V |