| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| ลักษณะ | อุปกรณ์ป้องกัน |
| Vrwm | 84V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 93.8V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 15V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 16.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 18.50V |
| คําอธิบาย | ไดโอด TVS |
|---|---|
| รูปทรง | R6/P600 |
| วัสดุ | ซิลิคอน |
| Vrwm | 30V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.3V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 30V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 30V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.3V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 36.8V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 24v |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 24.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 26.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 29.50V |
| 5KP22CA วีอาร์ดับบลิวเอ็ม | 22.0V |
|---|---|
| 5KP22CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 24.40V |
| 5KP22CA Vbr@It (สูงสุด) | 26.90V |
| 5KP22CA อิท | 1mA |
| 5KP22CA Vc@Ipp | 35.5V |
| ประเภทของแพคเกจ | SOD-123 |
|---|---|
| SMF51A เครื่อง VRWM ระบบสแตนด์ออฟวอลเตจกลับ | 51.0 |
| SMF51A แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MIN | 56.70 |
| SMF51A แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MAX | 62.70 |
| SMF51A ทดสอบกระแสไอที (mA) | 1 |
| ชื่อสินค้า | อาร์เรย์ ESD |
|---|---|
| แพคเกจสินค้า | SOD-323 |
| VRM (สูงสุด) | 3.3V |
| Vbr (ขั้นต่ำ) | 4.0V |
| อินฟราเรด (สูงสุด) | 0.1μA |