| ชื่อ SMCJ90CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ90CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ90CA VRM | 90V |
| SMCJ90CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 100 วอลต์ |
| SMCJ90CA Vbr@It (สูงสุด) | 111V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 28V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 31.1V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 34.4V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ตะกั่วเรเดียล |
| เวอร์จิเนีย | 40V |
| วี.ดี.ซี | 58V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64V |
| 8.0SMDJ22CA คำสำคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| 8.0SMDJ22CA VRWM | 22V |
| 8.0SMDJ22CA Vbr@It (นาที) | 22.20V |
| 8.0SMDJ22CA Vbr@It (สูงสุด) | 24.50V |
| 8.0SMDJ22CA มัน | 1mA |
| รายการ | ไดโอดสำหรับรถยนต์ |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 28V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 18V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 20.00V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 22.10V |
| ชื่ออื่น ๆ | ไดโอดแบบพาสซีฟ |
|---|---|
| รอยเท้า | R6/P600 |
| Vrwm | 45V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 50.3V |
| มัน | 5mA |
| คําสําคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| Vrwm | 14V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 15.60V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 17.20V |
| มัน | 10mA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 5.0v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| คําสําคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 440V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 492V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 543V |