| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 12.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 13.30V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 14.70V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| Vrwm | 30.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.51V |
| มัน | 50mA |
| ชื่อ SMDJ15CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ15CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ15CA VRM | 15V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 16.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 18.5V |
| ชื่อ SMAJ43A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ43A | DO-214AC |
| SMAJ43A VRWM | 43V |
| SMAJ43A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 47.80V |
| SMAJ43A Vbr@It (สูงสุด) | 52.80V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 70V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 77.8V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 86V |
| ชื่อ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 160v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 178V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 197V |
| รายการ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| รอยเท้า | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 200V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 224V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 247V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ตะกั่วเรเดียล |
| เวอร์จิเนีย | 54V |
| วี.ดี.ซี | 76V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 85V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 24v |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 250V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 279V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 309V |