| ชื่อ SMAJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ36A | DO-214AC |
| SMAJ36A VRWM | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (สูงสุด) | 44.20V |
| ชื่อ SMAJ11A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ11A | DO-214AC |
| SMAJ11A VRWM | 11.0V |
| SMAJ11A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 12.20V |
| SMAJ11A Vbr@It (สูงสุด) | 13.50V |
| ชื่อ SMAJ70CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ70CA | DO-214AC |
| SMAJ70CA VRM | 70.0V |
| SMAJ70CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 77.80V |
| SMAJ70CA Vbr@It (สูงสุด) | 86.00V |
| ชื่อ SMAJ28CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ28CA | DO-214AC |
| SMAJ28CA VRM | 28.0V |
| SMAJ28CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 31.10V |
| SMAJ28CA Vbr@It (สูงสุด) | 34.40V |
| ประเภทไดโอด TVS | DO-214AB/SMC |
|---|---|
| ชื่อ SMDJ170CA | ไดโอด TVS |
| ไดโอด TVS Vrwm | 170V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 189V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 209V |
| ชื่อ SMAJ30A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ30A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ30A VRWM | 30.0V |
| SMAJ30A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.30V |
| SMAJ30A Vbr@It (สูงสุด) | 36.80V |
| ชื่อส่วนประกอบ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ58CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ58CA วีอาร์ดับบลิวเอ็ม | 58V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64.4V |
| SMBJ58CA Vbr@It (สูงสุด) | 71.2V |
| ชื่อ SMDJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ36A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ36A VRWM | 36V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 44.2V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 20V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 22V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |