| ชื่อ SMBJ15CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ15CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ15CA VRM | 15V |
| SMBJ15CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 16.7V |
| SMBJ15CA Vbr@It (Max.) | 18.5V |
| คําสําคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ขั้วตะกั่วตามแนวแกน |
| ชื่ออื่น ๆ | ส่วนประกอบเซมิคอนดักเตอร์ |
| เวอร์จิเนีย | 45V |
| วี.ดี.ซี | 66V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 26V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| คําสําคัญ | ไดโอด |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 33.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 36.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 40.60V |
| คําสําคัญ | การป้องกันไดโอด |
|---|---|
| ขนาด | R6/P600 |
| ประเภทการติดตั้ง | ที.ที |
| Vrwm | 78V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 87.1V |
| คำสำคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ13CA | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 13V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 14.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 15.9V |
| ชื่อ SMCJ5.0CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ5.0CA VRM | 5.0v |
| SMCJ5.0CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| SMCJ5.0CA Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| Vrwm | 84V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 93.8V |
| มัน | 50mA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 18V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 5.0v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |