| ชื่อ SMBJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ36A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ36A VRwm | 36V |
| SMBJ36A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40V |
| SMBJ36A Vbr@It (Max.) | 44.2V |
| ชื่อ SMDJ5.0CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ5.0CA VRWM | 5.0v |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| ชื่อ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ความดันการหยุดกลับ | 78.0V |
| แรงดันพังทลาย @It Min | 86.7V |
| แรงดันพังทลาย @สูงสุด | 95.8V |
| ทดสอบปัจจุบัน | 1mA |
| ชื่อ SMBJ30A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ30A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ30A VRWM | 30V |
| SMBJ30A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.3V |
| SMBJ30A Vbr@It (Max.) | 36.8V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ440A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ440A VRWM | 440.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 492.0V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 543.0V |
| ชื่อ SMDJ48A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ48A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ48A VRWM | 48V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 53.3V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 58.9V |
| ชื่อ SMCJ33CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ33CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ33CA VRM | 33V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 36.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 40.60V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| ความดันการหยุดกลับ | 100.0V |
| ความดันการแยก | 111.0V |
| ความดันการแยก @It Max | 123.0V |
| รายการ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| รอยเท้า | R6/P600 |
| Vrwm | 30.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.51V |
| มัน | 50mA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ90CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ90CA VRM | 90V |
| SMCJ90CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 100 วอลต์ |
| Vbr@It (สูงสุด) | 111V |