| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 6.5V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.22V |
| ชื่อ SMBJ16A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ16A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ16A VRWM | 16V |
| SMBJ16A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 17.8V |
| SMBJ16A Vbr@It (Max.) | 19.7V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ400CA VRM | 400.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 447.0V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 494.0V |
| ชื่อ SMAJ24CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ24CA VRM | 24.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 26.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 29.50V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ40A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ40A VRM | 40V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 44.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 49.1V |
| ชื่อ | เครื่องกดดันระยะสั้น ไดโอเดส |
|---|---|
| ซีรี่ย์ | SMJC |
| หมายเลขรุ่น | SMCJ78CA |
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 78V |
| ชื่อ SMAJ33CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ33CA VRM | 33.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 36.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 40.60V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 64V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 71.1V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 78.6V |
| ชื่อ SMCJ100A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| SMCJ100A VRM | 100 วอลต์ |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 111V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 123V |
| ชื่อ SMBJ28CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ28CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ28CA VRM | 28V |
| SMBJ28CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 14.4V |
| SMBJ28CA Vbr@It (สูงสุด) | 31.10V |