| ความต้านทานที่ 25 ℃ ± 20% | 8โอห์ม |
|---|---|
| Max. สูงสุด Permissible Working Current ปัจจุบันการทำงานที่อนุญาต | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ (mΩ) | 5โอห์ม |
| ปัจจัยการกระจาย | 15mW/℃ |
| ค่าคงที่เวลาความร้อน | 125mΩ |
| ความต้านทานที่ 25 ℃ ± 20% | 10โอห์ม |
|---|---|
| Max. สูงสุด Permissible Working Current ปัจจุบันการทำงานที่อนุญาต | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ (mΩ) | 206mΩ |
| ปัจจัยการกระจาย | 15mW/℃ |
| ค่าคงที่เวลาความร้อน | 65mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ฟ13 มิลลิเมตร |
| NTC R25 | 2.5โอห์ม |
| ไอแมกซ์ | 6A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 88mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| NTC R25 | 2.5โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 5A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 95mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф5มม |
| NTC R25 | 10โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 0.7ก |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 771mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф9มม |
| NTC R25 | 10โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 2A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 458mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф20มม |
| NTC R25 | 10โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 16ก |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 194mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ฟ13 มิลลิเมตร |
| NTC R25 | 8โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 194mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ฟ13 มิลลิเมตร |
| NTC R25 | 3โอห์ม |
| ไอแมกซ์ | 6A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 92mΩ |
| รายการ | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | Ф25มม |
| เวอร์จิเนีย | 250V |
| วี.ดี.ซี | 320V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 390(351~429)โวลต์ |