| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | 5*5*4.2 มม. |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 350V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 700V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 800V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | 5*5*4.2 มม. |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 800V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 1200V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 1400V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ5.5*6mm |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 230V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 600V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 700V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 230V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 600V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 700V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 230V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 600V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 700V |
| ชื่อสินค้า | ท่อระบายแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 350V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 800V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 900V |
| ชื่ออื่น ๆ | ก๊าซจับ |
|---|---|
| ขนาด | φ8*6มม |
| ความดันไฟฟ้าแบบ DC @ 100V/μs | 800V ± 20% |
| สูงสุด ความดันกระแทกกระแทก @ 100V/μs | 1200V |
| Max. สูงสุด Spark-over Impulse Voltage @1KV/μs แรงดันอิมพัลส์ที่เกิดประกายไฟ | 1400V |
| Vc | 13.0V |
|---|---|
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | DFN2510-10L Package |
| Application | High Speed Serial Interfaces, USB 3.0, USB 2.0 |
| Lead Soldering Temperature | 260℃(10sec) |
| Vrwm-Reverse Breakdown Voltage | 12.0V |
|---|---|
| Marking Code | 712 |
| Lead Soldering Temperature | 260℃(10sec) |
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-23-3L Package |