| ชื่อส่วนประกอบ | วาริสเตอร์ชิปหลายชั้น |
|---|---|
| แพคเกจส่วนประกอบ | SMD1812 |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ DC สูงสุด | 385V |
| Vv (ขั้นต่ำ) | 423V |
| Vv (สูงสุด) | 517V |
| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| ขนาด | Ф14มม |
| เวอร์จิเนีย | 50V |
| วี.ดี.ซี | 65V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 82(74~90)วี |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| R25 | 10โอห์ม |
| ไอแมกซ์ | 3A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 275mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф20มม |
| NTC R25 | 20โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 4A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 194mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| NTC R25 | 16โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 16ก |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 470mΩ |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ф11มม. |
| NTC R25 | 20โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 2A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 613mΩ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ~ +90°C |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | 25 น |
| ระดับความกระชับกําลัง | 400V |
| ความต้านทานฉนวนขั้นต่ำ | 1 กิกะโอห์ม |
| คะแนนปัจจุบัน | 10kA |
| ขนาดของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
|---|---|
| ส่วนประกอบ | เครื่องป้องกันไฟกระชากไทริสเตอร์ |
| รายการ | ไดโอด TSS |
| กระแสไฟรั่วสูงสุด | น้อยกว่า 5μA |
| ชื่อ ทีเอสเอส | ไทริสเตอร์ป้องกันไฟกระชาก (TSS) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5.0v |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ดีเอฟเอ็น1006 |
| สี | สีดำ |
| แรงดันหนีบ | 20V |
| สอดคล้องกับ RoHS | ใช่ |
| Vbr | 6.0V |
|---|---|
| Rohs Compliant | Yes |
| Package | SOT-26 |
| Junction Capacitance | 1.0 PF |
| Application | SIM Ports, USB 2.0 Power And Data Line Protection |