| ช่วงอุณหภูมิของจุดเชื่อมต่อในการทำงาน | -65 ถึง +125℃ |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าแก้ไขเฉลี่ยที่ TA=75℃ | 2A |
| แรงดัน RMS สูงสุด | 42V |
| แรงดันย้อนกลับพีคซ้ำสูงสุด | 60V |
| แรงดันไฟ DC สูงสุด | 60V |
| สอดคล้องกับ RoHS | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | SOD-523 |
| ความจุของแยก | 15 พีเอฟ |
| ปริมาณต่อม้วน | 5,000 ชิ้น |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5.0v |
| ชื่อส่วนประกอบ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ58CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ58CA วีอาร์ดับบลิวเอ็ม | 58V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64.4V |
| SMBJ58CA Vbr@It (สูงสุด) | 71.2V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| ความดันการหยุดกลับ | 100.0V |
| ความดันการแยก | 111.0V |
| ความดันการแยก @It Max | 123.0V |
| SMCJ220CA ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ220CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ220CA VRWM | 220V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 246V |
| SMCJ220CA Vbr@It (Max.) | 272V |
| ชื่อ SMDJ48A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ48A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ48A VRWM | 48V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 53.3V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 58.9V |
| ชื่อ SMCJ33CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ33CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ33CA VRM | 33V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 36.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 40.60V |
| ชื่อ SMBJ440CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ440CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ440CA VRM | 440V |
| SMBJ440CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 492V |
| SMBJ440CA Vbr@It (Max.) | 543V |
| ชื่อ SMBJ24CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ24CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ24CA VRWM | 24v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 26.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 29.5V |
| ชื่อ ทีเอสเอส | ไทริสเตอร์ป้องกันไฟกระชาก (TSS) |
|---|---|
| รายการ | ไดโอด TSS |
| ส่วนประกอบ | เครื่องป้องกันไฟกระชากไทริสเตอร์ |
| คําอธิบาย | ไทริสเตอร์ป้องกันไฟกระชาก (TSS) |
| กระแสไฟรั่วสูงสุด | น้อยกว่า 5μA |