| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 24.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 26.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 29.50V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 26V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
|---|---|
| วีอาร์ | 22V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 24.4V |
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC |
|---|---|
| แรงดันไฟขาออกขณะถอยกลับ Vrwm | 22V |
| แรงดันพังทลาย Vbr@It (ต่ำสุด) | 24.4V |
| แรงดันพังทลาย Vbr@It (สูงสุด) | 26.9V |
| ทดสอบปัจจุบัน | 1mA |
| ประเภทของแพคเกจ | SOD-123 |
|---|---|
| VRWM ระบบสแตนด์ออฟวอลเตจกลับ | 11.0 |
| แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MIN | 12.20 |
| ความดันการแยก VBR ((V) @IT MAX | 13.50 |
| TestCurrentIT (mA) | 1 |
| ความดันการปิดแบบกลับ | 18V |
|---|---|
| การแยก ความตึงเครียด @It นาที | 20.11 |
| BreakdownVoltage@It max ความแรงสูงสุด | 22.01 |
| ทดสอบปัจจุบัน | 50mA |
| แรงดันไฟฟ้าหนีบสูงสุด @Ipp | 30.9V |
| Vrwm | 5.0v |
|---|---|
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| มัน | 10mA |
| วีซี@ไอพีพี | 9.2V |
| 5KP10A Vrwm | 10.0v |
|---|---|
| 5KP10A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 11.10V |
| 5KP10A Vbr@It (สูงสุด) | 12.30V |
| 5KP10A มัน | 1mA |
| 5KP10A Vc@Ipp | 17.0V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 6.5V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 7.22V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.98V |
| แรงดันหนีบ | 10V |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ดีเอฟเอ็น1006 |
| ความจุของแยก | 15 พีเอฟ |
| สอดคล้องกับ RoHS | ใช่ |
| ปริมาณต่อม้วน | 10,000 ชิ้น |