| ชื่อ SMBJ6.5CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ6.5CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ6.5CA VRM | 6.5V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| SMBJ6.5CA Vbr@It (สูงสุด) | 7.22V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 58.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 71.20V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ตะกั่วเรเดียล |
| เวอร์จิเนีย | 30V |
| วี.ดี.ซี | 42V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 47v |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 24v |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อ SMBJ15CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ15CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ15CA VRM | 15V |
| SMBJ15CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 16.7V |
| SMBJ15CA Vbr@It (Max.) | 18.5V |
| ชื่อ | เครื่องกดดันระยะสั้น ไดโอเดส |
|---|---|
| ซีรี่ย์ | SMJC |
| หมายเลขรุ่น | SMCJ78CA |
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 78V |
| ชื่อ SMCJ90CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ90CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ90CA VRM | 90V |
| SMCJ90CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 100 วอลต์ |
| SMCJ90CA Vbr@It (สูงสุด) | 111V |
| ชื่ออื่น ๆ | ไดโอดแบบพาสซีฟ |
|---|---|
| รอยเท้า | R6/P600 |
| Vrwm | 45V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 50.3V |
| มัน | 5mA |
| คําอธิบาย | ไดโอด TVS |
|---|---|
| รูปทรง | R6/P600 |
| วัสดุ | ซิลิคอน |
| Vrwm | 30V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.3V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 30V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.3V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 36.8V |