| ชื่อ SMDJ15CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ15CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ15CA VRM | 15V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 16.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 18.5V |
| ชื่อ SMBJ28CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ28CA | DO-214AA/SMB |
| SMBJ28CA VRM | 28V |
| SMBJ28CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 14.4V |
| SMBJ28CA Vbr@It (สูงสุด) | 31.10V |
| ชื่อ SMBJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ36A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ36A VRwm | 36V |
| SMBJ36A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40V |
| SMBJ36A Vbr@It (Max.) | 44.2V |
| ชื่อ SMCJ160CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ160CA VRM | 160v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 178V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 197V |
| ชื่อ SMDJ5.0CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ5.0CA VRWM | 5.0v |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| SMDJ5.0CA Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| ชื่อ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ความดันการหยุดกลับ | 78.0V |
| แรงดันพังทลาย @It Min | 86.7V |
| แรงดันพังทลาย @สูงสุด | 95.8V |
| ทดสอบปัจจุบัน | 1mA |
| ชื่อ SMBJ30A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ30A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ30A VRWM | 30V |
| SMBJ30A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.3V |
| SMBJ30A Vbr@It (Max.) | 36.8V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ440A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ440A VRWM | 440.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 492.0V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 543.0V |
| คําสําคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ขั้วตะกั่วตามแนวแกน |
| ชื่ออื่น ๆ | ส่วนประกอบเซมิคอนดักเตอร์ |
| เวอร์จิเนีย | 45V |
| วี.ดี.ซี | 66V |
| รายการ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| รอยเท้า | R6/P600 |
| Vrwm | 30.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.51V |
| มัน | 50mA |