| คําสําคัญ | ส่วนประกอบเกรดอัตโนมัติ |
|---|---|
| รอยเท้า | DO-218AB |
| หน้าที่ | แผงวงจรป้องกัน |
| รูปแบบ | ส่วนประกอบแบบพาสซีฟ |
| วีอาร์ | 30V |
| ชื่อ SMAJ70CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ70CA | DO-214AC |
| SMAJ70CA VRM | 70.0V |
| SMAJ70CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 77.80V |
| SMAJ70CA Vbr@It (สูงสุด) | 86.00V |
| ชื่อ SMAJ28CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ28CA | DO-214AC |
| SMAJ28CA VRM | 28.0V |
| SMAJ28CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 31.10V |
| SMAJ28CA Vbr@It (สูงสุด) | 34.40V |
| ชื่อ SMAJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ36A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ36A VRWM | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (สูงสุด) | 44.20V |
| ชื่อ SMAJ64A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 64.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 71.10V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 78.60V |
| ชื่อ SMAJ22A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ22A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ22A VRWM | 22.0V |
| SMAJ22A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 24.4V |
| SMAJ22A Vbr@It (สูงสุด) | 26.9V |
| ชื่อ SMDJ40CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ40CA | DO-214AB/SMC |
| SMDJ40CA VRWM | 40V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 44.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 49.1V |
| ชื่อ SMAJ30A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ30A | DO-214AC/SMA |
| SMAJ30A VRWM | 30.0V |
| SMAJ30A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.30V |
| SMAJ30A Vbr@It (สูงสุด) | 36.80V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 6.5V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.22V |
| ชื่อ SMBJ16A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ16A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ16A VRWM | 16V |
| SMBJ16A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 17.8V |
| SMBJ16A Vbr@It (Max.) | 19.7V |