| ประเภทของแพคเกจ | SOD-123 |
|---|---|
| SMF51A เครื่อง VRWM ระบบสแตนด์ออฟวอลเตจกลับ | 51.0 |
| SMF51A แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MIN | 56.70 |
| SMF51A แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MAX | 62.70 |
| SMF51A ทดสอบกระแสไอที (mA) | 1 |
| ความดันการหยุดกลับ | 78.0V |
|---|---|
| แรงดันพังทลาย @It (ต่ำสุด) | 86.70V |
| ความตึงเครียดการแยก (Max) | 95.80V |
| ทดสอบปัจจุบัน | 1mA |
| แรงดันไฟฟ้าหนีบสูงสุด @Ipp | 126.0V |
| ประเภทของแพคเกจ | SOD-123 |
|---|---|
| SMF22CA แรงดันไฟฟ้ายืน-ปิดย้อนกลับ VRWM | 22.0 |
| SMF22CA แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MIN | 24.40 |
| SMF22CA ความดันการหลุด VBR ((V) @IT MAX | 26.900 |
| SMF22CA ทดสอบกระแสไอที (mA) | 1 |
| SMF5.0A ประเภทบรรจุ | SOD-123 |
|---|---|
| SMF5.0A เครื่อง VRWM ระบบสแตนด์ออฟวอลเตจกลับ | 5.0 |
| SMF5.0A ความดันการตัด VBR ((V) @IT MIN | 6.40 น |
| SMF5.0A แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MAX | 7.00 |
| SMF5.0A การทดสอบปัจจุบันIT (mA) | 10 |
| ประเภทแพ็คเกจ SMF78CA | SOD-123 |
|---|---|
| SMF78CA เครื่อง VRWM ระบบสแตนด์ออฟวอลเตจกลับ | 78.0 |
| SMF78CA แรงดันพังทลาย VBR(V) @IT MIN | 86.70 |
| SMF78CA ความดันการตัด VBR ((V) @IT MAX | 95.80 |
| SMF78CA การทดสอบกระแสไฟฟ้าIT (mA) | 1 |
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
|---|---|
| วีอาร์ | 33V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 36.7V |
| แพ็คเกจ SM8S36AG | DO-218AB |
|---|---|
| SM8S36AG วีอาร์ | 36V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| SM8S36AG อินฟราเรด@Vr @175℃ | 150μA |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40.0โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | อาร์เรย์ ESD |
|---|---|
| แพคเกจสินค้า | SOD-323 |
| VRM (สูงสุด) | 3.3V |
| Vbr (ขั้นต่ำ) | 4.0V |
| อินฟราเรด (สูงสุด) | 0.1μA |
| ชื่อ | อาร์เรย์ ESD |
|---|---|
| แพ็คเกจ | SOT23-3L |
| VRM (สูงสุด) | 7V/12V |
| Vbr (ขั้นต่ำ) | 7.5V/13.3V |
| อินฟราเรด (สูงสุด) | 1μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 30V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |