| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ400CA VRM | 400.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 447.0V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 494.0V |
| ชื่อ SMDJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMDJ36A | DO-214AB/SMC |
| SMDJ36A VRWM | 36V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 44.2V |
| ชื่อ SMAJ24CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ24CA VRM | 24.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 26.7V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 29.50V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ40A | DO-214AA/SMB |
| SMBJ40A VRM | 40V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 44.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 49.1V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 20V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 64V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 71.1V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 78.6V |
| ชื่อ SMCJ100A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| SMCJ100A VRM | 100 วอลต์ |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 111V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 123V |
| ชื่อ SMAJ12CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ12CA VRM | 12.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 13.3V |
| SMAJ12CA Vbr@It (สูงสุด) | 14.7V |
| ชื่อ SMAJ33CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ33CA VRM | 33.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 36.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 40.60V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 12.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 13.30V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 14.70V |