| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 24v |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 22V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 250V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 279V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 309V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| Vrwm | 30.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 33.51V |
| มัน | 50mA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 28V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 31.1V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 34.4V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ตะกั่วเรเดียล |
| เวอร์จิเนีย | 40V |
| วี.ดี.ซี | 58V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64V |
| 8.0SMDJ22CA คำสำคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| 8.0SMDJ22CA VRWM | 22V |
| 8.0SMDJ22CA Vbr@It (นาที) | 22.20V |
| 8.0SMDJ22CA Vbr@It (สูงสุด) | 24.50V |
| 8.0SMDJ22CA มัน | 1mA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| Vrwm | 84V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 93.8V |
| มัน | 50mA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 18V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 20.00V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 22.10V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 18V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |