| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 5.0v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| คําสําคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 440V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 492V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 543V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | R6/P600 |
| ลักษณะ | อุปกรณ์ป้องกัน |
| Vrwm | 84V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 93.8V |
| คําสําคัญ | ไดโอด |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 33.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 36.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 40.60V |
| คําสําคัญ | การป้องกันไดโอด |
|---|---|
| ขนาด | R6/P600 |
| ประเภทการติดตั้ง | ที.ที |
| Vrwm | 78V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 87.1V |
| คําสําคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| Vrwm | 14V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 15.60V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 17.20V |
| มัน | 10mA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 5.0v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| Vrwm | 15V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 16.70V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 18.50V |
| 5KP22CA วีอาร์ดับบลิวเอ็ม | 22.0V |
|---|---|
| 5KP22CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 24.40V |
| 5KP22CA Vbr@It (สูงสุด) | 26.90V |
| 5KP22CA อิท | 1mA |
| 5KP22CA Vc@Ipp | 35.5V |
| รายการ | ไดโอดสำหรับรถยนต์ |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 28V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |