| ชื่อ SMAJ36A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ36A | DO-214AC |
| SMAJ36A VRWM | 36.0V |
| SMAJ36A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 40.00V |
| SMAJ36A Vbr@It (สูงสุด) | 44.20V |
| ชื่อ SMAJ11A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ11A | DO-214AC |
| SMAJ11A VRWM | 11.0V |
| SMAJ11A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 12.20V |
| SMAJ11A Vbr@It (สูงสุด) | 13.50V |
| ชื่อ SMAJ43A | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMAJ43A | DO-214AC |
| SMAJ43A VRWM | 43V |
| SMAJ43A Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 47.80V |
| SMAJ43A Vbr@It (สูงสุด) | 52.80V |
| ชื่อ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ160CA | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 160v |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 178V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 197V |
| คำสำคัญ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMBJ13CA | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 13V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 14.4V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 15.9V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AB/SMC |
| Vrwm | 70V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 77.8V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 86V |
| รายการ | ไดโอด TVS |
|---|---|
| รอยเท้า | DO-214AA/SMB |
| Vrwm | 200V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 224V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 247V |
| ชื่อ SMCJ5.0CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ SMCJ5.0CA | DO-214AB/SMC |
| SMCJ5.0CA VRM | 5.0v |
| SMCJ5.0CA Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 6.40V |
| SMCJ5.0CA Vbr@It (สูงสุด) | 7.00V |
| ประเภทไดโอด TVS | DO-214AB/SMC |
|---|---|
| ชื่อ SMDJ170CA | ไดโอด TVS |
| ไดโอด TVS Vrwm | 170V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 189V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 209V |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ตะกั่วเรเดียล |
| เวอร์จิเนีย | 54V |
| วี.ดี.ซี | 76V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 85V |