| คําอธิบาย | ชิ้นส่วนยานยนต์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 33V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อสินค้า | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-218AB |
| วีอาร์ | 26V |
| อินฟราเรด @ VR @ 25 ℃ | 5μA |
| อินฟราเรด @ VR @ 175 ℃ | 150μA |
| ชื่อ SMAJ58CA | ไดโอด TVS |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | DO-214AC/SMA |
| SMAJ58CA VRM | 58.0V |
| Vbr@It (ขั้นต่ำ) | 64.40V |
| Vbr@It (สูงสุด) | 71.20V |
| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ชิปหลายชั้น |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | SMD0402 |
| วีดีซี (สูงสุด) | 5.5V |
| Vv (ขั้นต่ำ) | 7.6V |
| Vv (สูงสุด) | 12V |
| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф14มม |
| เวอร์จิเนีย | 275V |
| วี.ดี.ซี | 350v |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 330(297~363)โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | วาริสเตอร์ออกไซด์ของโลหะ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | Ф20มม |
| เวอร์จิเนีย | 300V |
| วี.ดี.ซี | 385V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 470(423~517)โวลต์ |
| ชื่ออื่น ๆ | วาริสเตอร์ SMD |
|---|---|
| ขนาด | Ф7มม |
| เวอร์จิเนีย | 300V |
| วี.ดี.ซี | 385V |
| แรงดันวาริสเตอร์ | 470(423~517)โวลต์ |
| รายการ | ตัวป้องกัน Spark Gap |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | SMD |
| เทียบกับ | 140(119~221)โวลต์ |
| อินฟราเรด/ดีซี | 100M/50V |
| ค | 1.0pF |
| ชื่อส่วนประกอบ | pptc ฟิวส์ที่ตั้งค่าใหม่ได้ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ตะกั่วเรเดียล |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | 0.75A |
| ฉันเดินทาง | 1.50A |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 135V |
| ชื่อสินค้า | กทช เทอร์มิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทของแพคเกจ | ฟ13 มิลลิเมตร |
| NTC R25 | 4โอห์ม |
| ไอแมกซ์ (เอ) | 5A |
| ความต้านทานภายใต้ภาระ | 124mΩ |